Hvað munu 24 kassar af ungbarnakorni kosta á einu ári?

Til að reikna út kostnað við 24 kassa af barnakorni á einu ári þurfum við að vita kostnað á hvern kassa og hversu marga kassa þarf á mánuði.

- Kostnaður á kassa: Gerum ráð fyrir að hver kassi af ungbarnakorni kosti $2,50.

- Kassa þarf á mánuði: Ef þú gefur barninu þínu einn skammt af morgunkorni á dag gætirðu notað um 1,5 kassa á viku. Á mánuði (4 vikur) þyrftirðu um það bil 6 kassa.

Nú getum við reiknað út kostnaðinn í eitt ár:

- Kostnaður á mánuði =Fjöldi kassa á mánuði * Kostnaður á kassa

- Kostnaður á mánuði =6 kassar * $2,50 =$15,00

- Kostnaður á ári =Kostnaður á mánuði * Fjöldi mánaða

- Kostnaður á ári =$15.00 * 12 mánuðir =$180.00

Þess vegna munu 24 kassar af ungbarnakorni kosta um það bil $180.00 á einu ári. Mundu að þessir útreikningar eru byggðir á áætluðum gildum og geta verið mismunandi eftir vörumerki, verslun og svæði. Það er alltaf góð hugmynd að bera saman verð og gera nauðsynlegar breytingar til að passa kostnaðarhámarkið.