Hvað gerir marshmallows ekki kosher?

Gelatín er notað til að búa til marshmallows og það er ekki kosher. Gelatín er prótein gert úr beinum og húð dýra og það er ekki talið kosher vegna þess að það er ekki dregið af kosher dýri.